Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics

» [15.02.11] Tửu có người yêu ?
by panda Tue Feb 15, 2011 7:03 pm

» [Submit] Đăng ký ảnh treo banner
by Leeza Sun Feb 06, 2011 2:55 pm

» [Couple] couple với Ly
by Leeza Sun Feb 06, 2011 2:31 pm

» [Birthday] Happy Birthday to Wine Ryul
by Fox Serfaty Thu Feb 03, 2011 6:18 pm

» [Video] How Can I Leave by Fan Gemme
by panda Tue Jan 25, 2011 5:17 pm

» [Submit + Dis + Register] Tất Niên 2011
by Fany_Gemme Thu Jan 20, 2011 5:21 pm

» [Couple] Couple với Wine Sica
by goodluck,ngocbtmn Tue Jan 18, 2011 10:27 pm

» [Fun] đoán mặt theo tên - lắm trò quá đi
by goodluck,ngocbtmn Mon Jan 17, 2011 12:47 am

» [Birthday] Happy birthday to Ngọc Btmn^^
by goodluck,ngocbtmn Mon Jan 17, 2011 12:20 am

» [07.01.11] Tửu nghĩ mình là siêu nhân
by Fox Serfaty Fri Jan 14, 2011 12:58 pm

Top posters


    [Game] Nối tên ca sỹ

    Share

    cubism_snowball
    Học Sinh Giỏi Thành Phố
    Học Sinh Giỏi Thành Phố

    Tổng số bài gửi : 68
    Points : 2982
    Join date : 10/12/2010

    Re: [Game] Nối tên ca sỹ

    Bài gửi by cubism_snowball on Wed Jan 12, 2011 11:50 am

    Akon => N 000
    avatar
    Fox Serfaty
    Hiệu Trưởng
    Hiệu Trưởng

    Tổng số bài gửi : 96
    Points : 3009
    Join date : 10/12/2010
    Age : 24
    Đến từ : Legendary Pink Ocean

    Re: [Game] Nối tên ca sỹ

    Bài gửi by Fox Serfaty on Fri Jan 14, 2011 12:56 pm

    Ne Yo ---> O


    _________________

      Hôm nay: Wed Nov 21, 2018 9:41 am